New Lyrics

RJ THE DJ Ft ALICE KELLA – Changes Lyrics

RJ THE DJ Ft ALICE KELLA - Changes Lyrics
RJ THE DJ Ft ALICE KELLA – Changes Lyrics

RJ THE DJ Ft ALICE KELLA – Changes Lyrics Rj The Dj allday baby
(Amy)

Kuna kupata kukosa
Yote mipango ya Maulana
Ya leo si ya jana
Hey usitabiri kesho
Kwa mvua ilionyesha leo

Huenda alikuwa mwizi
Kesho anaweza kuwa mjenzi
Mabadiliko yake
Yameanza na yeye mwenyewe

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Vile nilivyo ndo vivyo hivyo niko real
Nasijawahi change
Hata kwa mshiko kwa kitu sifeel
Sihitaji friends wa ovyo ovyo
Au mpenzi mshenzi

Mwenye shobo na Benz au Fendi
No no no ila trend sipendi
Kifofo kibenda bend mi ni che
Alenge njevi

Mnyamwezi
Ukiwa mshenzi achange hadi logo

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Kwenye maisha kuna kitu kimoja ambacho
Wengi wetu tunaweza tukawa tunakifahamu
Ama hatukifahamu, mabadiliko

Mara nyingi mabadiliko ya mtu
Huanza na mtu mwenyewe
Na si mtu mpaka akubadilishe
Ni kiasi cha wewe na nafsi yako kukubaliana
Tubadilike, tubadilike

Mabadiliko yake yameanza
Na yeye mwenyewe
Je? Je?

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button